girls talking
ฮั่นแน่!ท่านผู้มีอุปการะคุณโปรดทราบทั้งหลาย กรุณาสมัครเป็นสมาชิกกันก่อนสิจ๊ะ!
ฮั่นแน่!ท่านผู้มีอุปการะคุณโปรดทราบทั้งหลาย กรุณาสมัครเป็นสมาชิกกันก่อนสิจ๊ะ!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สาระความรู้จากผู้หญิงสู่ผู้หญิงเล่าสู่กันฟัง,ความสวยความงาม,เคล็บลับการดูแลตัวเองอีกล้านแปดที่คุณอาจจะไม่รู้!!

บ้านPortalLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รวมฮิต ทรงผมดาร

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
บก.บห. (บรรณาธิการฝ่ายบริหาร)
บก.บห. (บรรณาธิการฝ่ายบริหาร)
Admin

รวมฮิต ทรงผมดาร Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รวมฮิต ทรงผมดาร   รวมฮิต ทรงผมดาร I_icon_minitimeThu Oct 15, 2009 2:47 pm

รวมฮิต ทรงผมดาร 1219328675_news

วันนี้แสนเสน่ห์เอาทรงผมดารามาอัพเดท

ให้คุณสาวไปทำกัน

เผื่อใครยังไม่มีทรงผมในใจที่อยากทำ

ลองมาดูไอเดียดารา

ใครจะสวยใสน่ารักกว่ากันไปดูเลยจ้า

...........................

.................

..........

....

รวมฮิต ทรงผมดาร 012redmango12feb08_0163

นุ่น วรนุช ทรงผมแบบดัด เซ็ทง่ายๆ

ไม่ต้องมากมาย ดูเดีไปอีกแบบ

รวมฮิต ทรงผมดาร 006bigc18mar08_0087

รวมฮิต ทรงผมดาร 022pmissteen15jan08_0069

ปู ไปรยา ผมดัดลอนใหญ่ๆ ม้วนปลายเกลียวๆ เปรี้ยวน่าดู

หรือเป็นเพราะหน้าเธอดูเปรี้ยวจี๊ดจัง

รวมฮิต ทรงผมดาร 031pDSC_3488

อั้ม พัชราภา ดัดเป็นลอนนิดๆ ดูพริ้วๆหน่อย

รวมฮิต ทรงผมดาร 034pIMG_8579

รวมฮิต ทรงผมดาร 038pIMG_8518

แพนเค้ก ทรงนี้สวยเปรี้ยวได้ใจทั้งทรงผม และการแต่งหน้า เปรี้ยวจี๊ดสะใจ

เปลี่ยนลุคสาวหวานไปได้เยอะเลย

รวมฮิต ทรงผมดาร White_ribbon_0173

แพนเค้ก ทรงนี้ดูเป็นสาวหวาน น่ารักสุดๆ แอ๊บแบ๊วได้อีก

ปัดข้างแล้วติดกิ๊บ ทำผมดัดตั้งแต่บ่าลงมาลอนใหญ่นิดนึง

ติดกิ๊บหน่อยน่ารักขึ้นเยอะเลย

รวมฮิต ทรงผมดาร 1

ขวัญ อุษามณี ทรงนี้จากละครดั่งดวงหฤทัย

ทรงเจ้าหญิงน่ารักๆ ดูเหมือนตุ๊กตาบาร์บี้เลย คงเพราะสีผมด้วยแหละ

รวมฮิต ทรงผมดาร 362109_2

ทรงนี้เรียบๆตรงๆก็ยังน่ารัก

รวมฮิต ทรงผมดาร 12plusresize3

ทรงนี้ม้าปัด ปลายผมม้วนหน่อยๆ คาดผมนิดนึงน่ารักขึ้นอีกเยอะ

รวมฮิต ทรงผมดาร 2

โฟว์ทรงนี้ม้าปัด น่ารักไม่เบาเลย

รวมฮิต ทรงผมดาร 3

ทรงนี้หน้าม้า แล้วทำผมหยิกก็ยังสวย

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_9086

ว้าวๆๆ ทรงนี้สั้นกุดดูเป็นสาวมั่นมากๆ สาวอยากเปรี้ยวทรงนี้เลยจ้า

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_0086

วิกกี้ สุนิสา ผมดำขลับทำให้ดูโดดเด่นจัง

ม้วนผมลอนใหญ่แบบนี้สวยทีเดียวเชียว

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_0249

สาวสวย จักจั่น ทำผมตรงคาดผมขึ้นหน่อย

เปิดหน้าให้เด่นโชว์ใบหน้าแอ๊บแบ๊วสุดๆ

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_0251

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_1296

สาวเต้ย ขวัญใจอุทัยทิพย์ ทำผมหยิกๆ ม้าปัดหน่อยๆ เริ่ดจ๊ะ

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_1304

น้องมายด์ สาวใสอุทัยทิพย์ หน้าคุ้นๆจากโฆษณามากมาย

ทำม้าปัดผมดัด มัดแบ่งเป็น 2 ข้าง น่ารักแบ๊วน่าดู

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_1328

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_1331

ทรงนี้ก็ดูฮาราจูกุ เก๋ไปอีกแบบ

ข้างหน้าม้าปัด มัดผมเอียงๆ

ดัดปลายผมเป็นลอนๆ ทรงนี้โดนใจจิงๆ

ถ้าให้ดีหาตุ้มหูแบบติดหูมาใส่ เอาสีแจ่มๆนะ เริ่ดค๊าา!!!!

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_9446

เกรซ กาญจน์เกล้า ผมหยิกๆ แบบเนี่ย ใส่ตุ้มหูใหญ่ๆแบบนี้ก็เหมาะดีนะ

แต่ทรงนี้เค้าดัดสูงประมานครึ่งหัว

ก็เลยดูเป็นสาวเปรี้ยวไปอีกคน

ใส่ตุ้มๆห่วงใหญ่ๆแบบนี้ยิ่งดูเปรี้ยวปรี๊ดดด

รวมฮิต ทรงผมดาร DSC_9970

สาวจ๊ะจ๋า มากับทรงผมบ๊อบ สาวแบบธรรมชาติจ้า

ไม่ต้องหยิก ไม่ต้องยืด

รวมฮิต ทรงผมดาร Bigc18mar08_0201

ไอซ์ อภิษฎา สาวสวยเซ็กซี่

ทำผมดัด ทำสีผมด้วย แต่งหน้าโทนนี้ดูดีขึ้นไปอีก

รวมฮิต ทรงผมดาร Bra20feb08_0038

ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ นุ่น-ศิรพันธ์ ตัดผมได้มั่นมากๆ

ดูเป็นสาวมั่นใจ คล่องแคล่วดีเนอะ

ไม่ต้องดูแลมากายแบบผมยาว

แถมดูเปลี่ยนบุคลิกไปเลย

ใครอยากเป็นสาวมาดเทห์ต้องลองทรงนี้

รวมฮิต ทรงผมดาร Dara_4

ทรงนี้ถ้าเบื่อผมดัดแบบเดิมๆ ก็ลองมาจับมัดแกะสองข้างดู

แบบนี้ก็น่ารักดีนะ

แนะนำว่าถ้ามัดผมอย่าลืมหาตุ้มหูเด่นๆมาใส่ด้วยนะจ๊ะ

รวมฮิต ทรงผมดาร Fifthfood18sep_01_148

น้องเบเบ้ ผิวขาวๆกับผมดำสนิทแบบนี้ก็ทำให้ใบหน้าดูเด่นดีนะ

ใครหน้ายาวๆ ก็ตัดหน้าม้าหน่อย อินเทรนด์ (หน้ากลมหมดสิทธิ์ T_T)

ทำผมปลายหยิกๆอีกนิด เริ่ดค่ะ

รวมฮิต ทรงผมดาร Mix17jan08_0049

พอลล่า ทรงนี้อธิบายไม่ถูกดูเองล่ะกัน

รวมฮิต ทรงผมดาร Mix17jan08_0117

มัดครึ่งหัวแบบ แพนเค้ก

ทำปลายผมหยิกๆ เอาผมที่เหลือจากที่มัด

ปัดมาข้างหน้า ก็ได้ทรงใหม่แล้ววว

รวมฮิต ทรงผมดาร Mix17jan08_0124

นาเดีย ทรงนี้ธรรมชาติสุดๆ ไม่ต้องทำอะไร

ทำผมให้สลวยเป็นพอ

แบบเห็นแล้วให้ดูนิ่มน่าสัมผัส ทำเอาคนข้างๆอยากจับกันไปเลย

(เวอร์ไปนิด....)

รวมฮิต ทรงผมดาร Mix17jan08_0137

หยาดทิพย์ สาวเปรี้ยว สาวแรงงงง

ถ้าเบื่อที่คาดผม....นี้เลยง่ายๆ

หาผ้ามาคาดผมแบบนี้

ก็ดูดีเชียวล่ะ

แต่เดี๋ยวนี้ก็เห็นเค้าขายทั่วไป

ที่เป็นที่คาดผมแบบผ้าผันคอง่ะ

น่าจะเคยเห็นกันนะ มัดง่ายดีด้วย

รวมฮิต ทรงผมดาร Mix17jan08_0166

รวมฮิต ทรงผมดาร Oho19feb08_0150

รวมฮิต ทรงผมดาร Oho19feb08_0183

เกรซ กาญจน์เกล้า ทรงนี้ก็แจ่ม ทำป็นลอนถี่ๆที่ปลายผมหน่อย

ไม่ต้องทำลอนทั้งหัวหรอก

แค่เนี่ยกำลังสวย.....

รวมฮิต ทรงผมดาร Sofy20feb08_0024

ทรงนี้เป็นลอนเล็กถี่ด้วยจิ

ทำสีผมทำให้หน้าดูสว่างใสด้วยจิ

และผมลอนๆดูเซ๊กซี่อีกด้วย

อย่าลืมหาที่คาดผมมาใช้กันบ้างนะ

รวมฮิต ทรงผมดาร Sofy20feb08_0083

จ๋า ณัฐฐาวีรนุช ทรงผมสั้น ทรงนักเรียน

ดูหน้าเด็กขึ้นเป็นกอง

ทายซิ!!! ม.ต้น หรือ ม.ปลาย หว่า....

รวมฮิต ทรงผมดาร Wasabi180750_0077

เจนนี่ ทรงผมดัดลอนใหญ่สวยถูกใจค่ะ

เห็นแล้วอยากทำบ้าง ลอนใหญ่กะลังดีเลย

ทำสีผมด้วยก็จะดูเด่นขึ้นด้วยนะ

.........................

เย้ๆๆๆหมดแล้วววว

ใครเห็นทรงไหนแล้วอยากทำ

เล็งหาร้านดีๆนะจ๊ะ

ถ้ามีไอเดียอื่น

โพสบอกแบ่งปันกันบ้างนะจ๊ะ

ขอบคุณข้อมูลจาก Women.Mthai.com
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://monkeymagicispa.thai-forum.net

รวมฮิต ทรงผมดาร
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1